Nefndir, stjórnir og fulltrúar

Hér má sjá skipan nefnda og stjórna svo og fulltrúa sem skipaðir eru af sveitarstjórn.  Erindisbréf nefnda koma upp með hverri nefnd og má af því lesa hvert er hlutverk nefndarinnar.

Í Skaftárhreppi hafa sveitarstjórnarmenn sett sér siðareglur sem gilda fyrir alla sem vinna að sveitarstjórnarmálum. 

 

Atvinnumálanefnd

 

Aðalmenn:

Sveinn Hreiðar Jensson, formaður (D)

Rannveig Ólafsdóttir, varaformaður (Z)

Örn Karlsson, utan lista

Rúnar Þorri Guðnason,(D)

Guðmundur Vignir Steinsson,(D)

Varamenn:

Lilja Hrund Harðardóttir, (D)

Þorsteinn Kristinsson, (D)

Sigurður Ómar Gíslason, (D)

Gústaf B. Pálsson, (Z)

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir, (Z)

Erindisbréf atvinnumálanefndar

Fjallskilanefndir

 

Fjallskilanefnd Álftaversafréttar

Aðalmenn:

Páll Eggertsson, formaður

Þormar Ellert Jóhannsson

Örvar Egill Kolbeinsson

Varamenn:

Ásgerður Hrafnsdóttir

Sigurður Sverrisson

Gottsveinn Eggertsson

 

Fjallskilanefnd Austur-Síðuafréttar

Aðalmenn:

Rúnar Þorri Guðnason

Jón Jónsson

Rannveig Ólafsdóttir

Varamenn:

Guðlaug Ásgeirsdóttir

Guðni Bergsson

Uni Hrafn Karlsson

 

Fjallskilanefnd Landbrots- og Miðafréttar

Aðalmenn:

Fanney Ólöf Lárusdóttir

Bjarni Bjarnason

Hörður Eyþórsson

Varamenn:

Þórarinn Bjarnason

Sigurjón Fannar Ragnarsson

Eyþór Valdimarsson

 

Fjallskilanefnd Skaftártunguafréttar

Aðalmenn:

Guðmundur Arnarsson, formaður

Sigfús Sigurjónsson

Páll Oddsteinsson

Varamenn:

Þórgunnur María Guðgeirsdóttir

Jóhannes Siggeirsson

Sigurður Árnason

Erindisbréf fyrir fjallskilanefndir

 

Fræðslunefnd                       

 

Aðalmenn:  

Þorsteinn M Kristinsson, D-lista formaður

Anna Magdalena Buda, D-lista

Jón Hrafn Karlsson, D-lista

Arndís Harðardóttir, Z-lista

Fanney Ásgeirsdóttir, Z-lista

Varamenn: 

Bjarki Guðnason, D-lista

Arnfríður Jóhannesdóttir, D-lista

Ragnheiður Hlín Símonardóttir

Sigurður Arnar Sverrisson, Z-lista

Lilja Magnúsdóttir, Z-lista

Erindisbréf fræðslunefndar

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

 

Aðalmaður:

Eva Björk Harðardóttir, oddviti

Varamaður:

Bjarki Guðnason

Fulltrúi í félags- og skólaþjónustu Rangárvalla- og Vestur-Skaftafellssýslu

 

Aðalmaður:

Þorsteinn M Kristinsson

Varamaður:

Fanney Ásgeirsdóttir

Héraðsnefnd

Fulltrúar:

Bjarki Guðnason (D)

Arndís Harðardóttir (Z)

Varafulltrúar:

Eva Björk Harðardóttir (D)

Arndís Harðardóttir (Z)

Íþrótta- og tómstundanefnd

 

Aðalmenn:

Unnur Einarsdóttir Blandon, (D)

Herdís Huld Guðveigardóttir (D)

Guðmundur Fannar Markússon (Z)

Varamenn:

Linda Ösp Gunnarsdóttir (D)

Sæunn Káradóttir (D)

Fanney Ólöf Lárusdóttir (utan lista)

Erindisbréf fyrir íþrótta- og tómstundanefnd

Jafnréttisnefnd

 

Aðalmenn:

Þórdís Bjarnleifsdóttir, formaður (Z)

Bjarki Guðnason, varaformaður (D)

Lilja Hrund Harðardóttir (D)

Varamenn:

Rúnar Þorri Guðnason (D)

Anna Sigríður Bjarnadóttir (D)

Vantar tilnefndingu þriðja varamanns

Erindisbréf jafnréttisnefndar

Kjörstjórn

 
Aðalmenn:

Sigurlaug Jónsdóttir formaður,
Sigurjóna Matthíasdóttir
Sólveig Pálsdóttir

Varamenn:
Páll Eggertsson
Ragnheiður Hlín Símonardóttir
Jón Atli Jónsson

Menningarmálanefnd

 

Aðalmenn:

Gunnar Erlendsson, formaður (utan lista)

Lilja Magnúsdóttir (Z)

Vantar tilnefningu þriðja manns

Varamenn:

Sólveig Ólafsdóttir (D)

Elín Pálsdóttir (D)

Þuríður Benediktsdóttir (Z)

Erindisbréf menningarmálanefndar

Rekstrarnefnd Hjúkrunar- og dvalarheimilisins Klausturhóla

 

Aðalmenn:

Sveinn Hreiðar Jensson, formaður (D)

Auðbjörg Bjarnadóttir (D)

Anna María Ólafsdóttir (D)

Elín Heiða Valsdóttir (Z)

Fanney Ásgeirsdóttir (Z)

Varamenn:

Hörður Davíðsson (D)

Ólafur Björnsson (D)

Kristbjörg Hilmarsdóttir (Z)

Arndís Harðardóttir (Z)

Erindisbréf rekstrarnefndar Klausturhóla

Skipulags- og byggingarnefnd

 

Aðalmenn:

Jón Hrafn Karlsson, formaður (D)

Kristbjörg Hilmarsdóttir, varaformaður (Z)

Bjarki Guðnason, (D)

Bergur Guðnason (Z)

Rúnar Þorri Guðnason (D)

Varamenn:

Jón Atli Jónsson (D)

Katrín Gunnarsdóttir (D)

Ragnar Smári Rúnarsson (D)

Gústaf B. Pálsson (Z)

Jóna Björk Jónsdóttir (Z)

Erindisbréf skipulags- og byggingarnefndar

Stjórn Kirkjubæjarstofu

 

Aðalmenn:

Eva Björk Harðardóttir, formaður,

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir,

Sveinn H. Jensson

Lilja Magnúsdóttir,

Tómas Grétar Gunnarsson

Varamenn:

Bjarki Guðnason

Arndís Harðardóttir

Þorbjörg Ása Jónsdóttir,

Elín Anna Valdimarsdóttir,

Sæunn Stefánsdóttir

Stjórn Tungusels

 

Aðalmenn:

Bjarki Guðnason, fulltrúi Skaftárhrepps

Lilja Guðgeirsdóttir, fullrtrúi Skaftárhrepps

Sigurgeir Gíslason, fulltrúi Búnaðarfélags Skaftártunguhrepps

Hildigunnur Jóhannesdóttir, fulltrúi kvenfélags Skaftártunguhrepps

Harpa Ósk Jóhannesdóttir, fulltrúi Ungmennafélagsins Skafta

Varamenn:

Þórgunnur María Guðgeirsdóttir

Kristbjörg Hilmarsdóttir

  

Umhverfis- og náttúruverndarnefnd

 

Aðalmenn:

Rúnar Þorri Guðnason, formaður (D)

Jóna Björk Jónsdóttir, varaformaður (Z)

Þuríður Benediktsdóttir (Z)

Varamenn:

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir (Z)

Þórdís Bjarnleifsdóttir (Z)

Ólafur Björnsson (D)

Erindisbréf umhverfis- og náttúruverndarnefndar