Sveitarstjórn

   Aðalmenn

Eva Björk Harðardóttir, oddviti (D)

Bjarki Guðnason, varaoddviti (D)

Katrín Gunnarsdóttir, (D)

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir (Z)

Arndís Harðardóttir (Z)

   Varamenn  

Jón Hrafn Karlsson 1. varamaður (D)

Unnur Einarsdóttir Blandon 2. varamaður (D)

Sveinn Hreiðar Jensson 3. varamaður (D)

Jóna Björk Jónsdóttir 1. varamaður (Z)

Gústaf B. Pálsson 2. varamaður (Z)

 

Frćđslunefnd

   Aðalmenn

Þorsteinn Kristinsson, D-lista formaður

Anna Magdalena Buda, D-lista

Jón Hrafn Jónsson, D-lista

Arndís Harðardóttir, Z-lista

Fanney Ásgeirsdóttir, Z-lista

   Varamenn

Bjarki Guðnason, D-lista

Arnfríður Jóhannesdóttir, D-lista

Ragnheiður Hlín Símonardóttir

Sigurður Arnar Sverrisson, Z-lista

Lilja Magnúsdóttir, Z-lista

Erindisbréf Fræðslunefndar

Skipulagsnefnd

   Aðalmenn

Jón Hrafn Karlsson, D-lista formaður

Kristbjörg Hilmarsdóttir, Z-lista varaformaður

Bergur Guðnason, Z-lista

Bjarki Guðnason, D-lista

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista

 

   Varamenn

Jón Atli Jónsson, D-lista

Katrín Gunnarsdóttir, D-lista

Ragnar Smári Rúnarsson, D-lista

Gústaf Pálsson, Z-lista

Jóna Björk Jónsdóttir, Z-lista

Erindisbréf Skipulags- og byggingarnefndar

Menningarmálanefnd

   Aðalmenn

Vantar tilnefningu til formanns í nefndina

Gunnar Híram Erlendsson, utan lista

Lilja Magnúsdóttir, Z-lista

   Varamenn

Sólveig Ólafsdóttir, D-lista

Elín Pálsdóttir, D-lista

Þuríður Benediktsdóttir, Z-lista

Erindisbréf Menningarmálanefndar

Umhverfis- og náttúruverndarnefnd

   Aðalmenn

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista, formaður

Jóna Björk Jónsdóttir, Z-lista, varaformaður

Þuríður Benediktsdóttir, Z-lista

   Varamenn

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir, Z-lista

Þórdís Bjarnleifsdóttir, Z-lista

Ólafur Björnsson, D-lista

Á fundi sveitarstjórnar 15. júlí 2020 var bókað: "Til stendur að taka upp samþykktir Skaftárhrepps og stækka nefndina vegna stórra verkefna framundan".

 

Erindisbréf Umhverfis- og náttúruverndarnefndar

Íţrótta- og tómstundanefnd

   Aðalmenn

Unnur Einarsdóttir Blandon, D-lista formaður

Herdís Huld Guðveigardóttir, D-lista

Guðmundur Fannar Markússon, Z-lista

   Varamenn

Linda Ösp Gunnarsdóttir, D-lista

Sæunn Káradóttir, D-lista

Fanney Ólöf Lárusdóttir,  utan lista

Erindisbréf Íþrótta- og tómstundanefndar

 

Atvinnumálanefnd

   Aðalmenn

Sveinn Hreiðar Jensson, D-lista - formaður

Rannveig Ólafsdóttir, Z- lista varaformaður

Örn Karlsson, utan lista

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista

Guðmundur Vignir Steinsson, D-lista

  Varamenn

Lilja Hrund Harðardóttir, D-lista

Þorsteinn Kristinnsson, D-lista

Sigurður Ómar Gíslason, D-lista

Gústaf B. Pálsson, Z-lista

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir, D-lista

 

Erindisbréf Atvinnumálanefndar

Jafnréttisnefnd

   Aðalmenn

Þórdís Bjarnleifsdóttir, Z-lista, formaður

Bjarki Guðnason, D-lista, varaformaður

Lilja Hrund Harðardóttir, D-lista

   Varamenn

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista

Vantar tilnefndinu varamanns D-lista

Anna Sigríður Bjarnadóttir, Z-lista

 Erindisbréf jafnréttisnefndar

Rekstrarnefnd Klausturhóla

   Aðalmenn

Sveinn Hreiðar Jensson, D-lista formaður

Auðbjörg Bjarnadóttir, D-lista

Anna María Ólafsdóttir, D-lista

Elín Heiða Valsdóttir, Z-lista

Fanney Ásgeirsdóttir, Zlista

   Varamenn

Hörður Davíðsson, D-lista

Ólafur Björnsson, D-lista

Kristbjörg Hilmarsdóttir, Z-lista

Arndís Harðardóttir, Z-lista

Erindisbréf rekstrarnefndar Klausturhóla

Félags- og skólaţjónusta Rangárvalla- og Vestur-Skaftafellssýslu

Fulltrúi Skaftárhrepps í Félags og skólaþjónusta Rangárvalla- og Vestur-Skaftafellssýslu. 

   Fulltrúi Skaftárhrepps

Þorsteinn M. Kristinsson, D - lista

   Varafulltrúi

Fanney Ásgeirsdóttir, Z - lista

Fjallskilanefnd Álftarversafréttar

   Aðalmenn  

Páll Eggertsson, formaður

Þormar Ellert Jóhannsson

Örvar Egill Kolbeinsson

   Varamenn  

Ásgerður Hrafnsdóttir

Sigurður Sverrisson

Gottsveinn Eggertsson

Erindisbréf fjallskila

Fjallskilanefnd Austur-Síđuafréttar

   Aðalmenn 

Rúnar Þ. Guðnason

Jón Jónsson

Rannveig Ólafsdóttir

   Varamenn

Guðlaug Ásgeirsdóttir,

Guðni Bergsson

Uni Hrafn Karlsson

Erindisbréf fjallskila

Fjallskilanefnd Landbrots- og Miđafréttar

   Aðalmenn

Fanney Ólöf Lárusdóttir

Bjarni Bjarnason

Hörður Eyþórsson

   Varamenn

Þórarinn Bjarnason

Sigurjón Fannar Ragnarsson

Eyþór Valdimarsson

Erindisbréf fjallskila

Fjallskilanefnd Skaftártunguafréttar

   Aðalmenn

Guðmundur Arnarsson, formaður

Sigfús Sigurjónsson

Páll S. Oddsteinsson

   Varamenn

Þórgunnur María Guðgeirsdóttir

Jóhannes Siggeirsson

Sigurður Árnason

Erindisbréf fjallskila

Fulltrúar á Landsţing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmaður:
Eva Björk Harðardóttir - oddviti

Varamaður:
Bjarki Guðnason - varaoddviti.

Hérađsnefnd

Fulltrúar
Bjarki Guðnason D- lista
Arndís Harðardóttir Z - lista

Varafulltrúar  
Eva Björk Harðardóttir D - lista

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir Z - lista

Kjörstjórn

Aðalmenn
Sigurlaug Jónsdóttir formaður,
Sigurjóna Matthíasdóttir
Sólveig Pálsdóttir

Varamenn
Páll Eggertsson
Ragnheiður Hlín Símonardóttir
Jón Atli Jónsson

Stjórn Kirkjubćjarstofu

Stjórn Kirkjubæjarstofu

Aðalmenn: 

  • Eva Björk Harðardóttir  formaður, 
  • Heiða Guðný Ásgeirsdóttir, 
  • Sveinn H. Jensson
  • Lilja Magnúsdóttir, 
  • Tómas Grétar Gunnarsson

Varamenn: 

  • Bjarki Guðnason
  • Arndís Harðardóttir
  • Þorbjörg Jónsdóttir, 
  • Elín Anna Valdimarsdóttir, 
  • Sæunn Stefánsdóttir

 

Stjórn Tungusels

Stjórn Tungusels

 

Aðalmenn:          Bjarki V. Guðnason - Skaftárhreppur, Lilja Guðgeirsdóttir - Skaftárhreppur, Sigurgeir Gíslason - Búnaðarfélag Skaftártunguhrepps, Hildigunnur Jóhannesdóttir - kvenfélag Skaftártunguhrepps, Harpa Ósk Jóhannesdóttir - Ungmennafélagið Skafti

Varamenn:          Þórgunnur María Guðgeirsdóttir og Kristbjörg Hilmarsdóttir