Sveitarstjórn

Aðalmenn   
Eva Björk Harðardóttir, oddviti (D)

Bjarki Guðnason, varaoddviti (D)

Katrín Gunnarsdóttir, (D)

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir (Z)

Arndís Harðardóttir (Z)

Varamenn   
Jón Hrafn Karlsson 1. varamaður (D)

Unnur Einarsdóttir Blandon 2. varamaður (D)

Sveinn Hreiðar Jensson 3. varamaður (D)

Jóna Björk Jónsdóttir 1. varamaður (Z)

Gústaf B. Pálsson 2. varamaður (Z) 

Frćđslunefnd

Aðalmenn:

Þorsteinn Kristinsson, D-lista formaður

Davíð Andri Agnarsson, D-lista

Einar Bárðarson, D-lista

Arndís Harðardóttir, Z-lista

Fanney Ásgeirsdóttir, Z-lista

Varamenn:

Bjarki Guðnason, D-lista

Anna Magdalena Buda, D-lista

Jón Hrafn Karlsson, D-lista

Sigurður Arnar Sverrisson, Z-lista

Lilja Magnúsdóttir, Z-lista

 

 


Erindisbréf Fræðslunefndar

Skipulagsnefnd

Aðalmenn:

Jón Hrafn Karlsson, D-lista formaður

Bjarki Guðnason, D-lista

Davíð Andri Agnarsson, D-lista

Kristbjörg Hilmarsdóttir, Z-lista

Gústaf B. Pálsson, Z-lista

Varamenn:

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista

Katrín Gunnarsdóttir, D-lista

Ragnar Smári Rúnarsson, D-lista

Jóna Björk Jónsdóttir, Z-lista

Bergur Guðnason, Z-lista

 

 

Erindisbréf Skipulags- og byggingarnefndar

Menningarmálanefnd

Aðalmenn:

Katrín Gunnarsdóttir, D-lista formaður

Rannveig Bjarnadóttir, D-lista

Lilja Magnúsdóttir, Z-lista

Varamenn:

Sólveig Ólafsdóttir, D-lista

Elín Pálsdóttir, D-lista

Þuríður Benediktsdóttir, Z-lista

 

 

Erindisbréf Menningarmálanefndar

Umhverfis- og náttúruverndarnefnd

Aðalmenn:

Katrín Gunnarsdóttir, D-lista formaður netfang:katrin@klaustur.is

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista netfang:runargudna@gmail.com

Jóna Björk Jónsdóttir, Z-lista netfang:posturtiljonu@gmail.com

Varamenn:

Ólafur Björnsson, D-lista

Uni Hrafn Karlsson, D-lista

Heiða Guðný Ásgeirsdóttir, Z-lista

Erindisbréf Umhverfis- og náttúruverndarnefndar

Íţrótta- og tómstundanefnd

Aðalmenn:

Unnur Einarsdóttir Blandon, D-lista formaður

Herdís Huld Guðveigardóttir, D-lista

Guðmundur Fannar Markússon, Z-lista

Varamenn:

Linda Ösp Gunnarsdóttir, D-lista

Sæunn Káradóttir, D-lista

Auður Hafstað Ármannsdóttir, Z-lista

Erindisbréf Æskulýðs- og íþróttanefndar

Atvinnumálanefnd

Aðalmenn:

Sveinn Hreiðar Jensson, D-lista - formaður

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista

Guðmundur Vignir Steinsson, D-lista

Þuríður Benediktsdóttir, Z-lista

Rannveig Ólafsdóttir, Z-lista

Varamenn:

Lilja Hrund Harðardóttir, D-lista

Þorsteinn Kristinnsson, D-lista

Sigurður Ómar Gíslason, D-lista

Auður Hafstað Ármannsdóttir, Z-lista

Gústaf B. Pálsson, Z-lista

 

Erindisbréf Atvinnumálanefndar

Jafnréttisnefnd

Aðalmenn:

Bjarki Guðnason, D-lista formaður

Katrín Gunnarsdóttir, D-lista

Þórdís Bjarnleifsdóttir, Z-lista

Varamenn:

Lilja Hrund Harðardóttir, D-lista

Rúnar Þorri Guðnason, D-lista

Anna Sigríður Bjarnadóttir, Z-lista

 

 

 

 Erindisbréf jafnréttisnefndar

Rekstrarnefnd Klausturhóla

Aðalmenn:

Sveinn Hreiðar Jensson, D-lista formaður

Einar Bárðarson, D-lista

Anna María Ólafsdóttir, D-lista

Elín Heiða Valsdóttir, Z-lista

Fanney Ásgeirsdóttir, Zlista

Varamenn:

Hörður Davíðsson, D-lista

Auðbjörg Bjarnadóttir, D-lista

Ólafur Björnsson, D-lista

Kristbjörg Hilmarsdóttir, Z-lista

Arndís Harðardóttir, Z-lista

 

 

Erindisbréf rekstrarnefndar Klausturhóla

Félagsmálanefnd Rangárvalla- og Vestur-Skaftafellssýslu

Barnaverndarnefnd og félagsmálanefnd Rangárvalla- og Vestur- Skaftafellssýslu hafa verið sameinaðar í eina nefnd, Félagsmálanefnd.

Fulltrúi Skaftárhrepps: 
Auðbjörg Bjarnadóttir

Varafulltrúi:
Margrét Guðmundsdóttir

Fjallskilanefnd Álftarversafréttar

Aðalmenn:           
      Páll Eggertsson formaður
      Þormar E. Jóhannsson
      Örvar Egill Kolbeinsson
Varamenn:           
      Ásgerður Hrafnsdóttir
      Sigurður Sverrisson
      Gottsveinn Eggertsson

Erindisbréf fjallskila

Fjallskilanefnd Austur-Síđuafréttar

Aðalmenn 
Rúnar Þ. Guðnason
Jón Jónsson
Rannveig Ólafsdóttir

Varamenn
Guðlaug Ásgeirsdóttir,
Guðni Bergsson
Uni Hrafn Karlsson

Erindisbréf fjallskilanefnda

Fjallskilanefnd Landbrots- og Miđafréttar

Aðalmenn:

Fanney Ólöf Lárusdóttir

Davíð Andri Agnarsson

Hörður Eyþórsson

 

Varamenn:

Bjarni Bjarnason

Sigurjón Fannar Ragnarsson

Eyþór Valdimarsson

Erindisbréf fjallskila

Fjallskilanefnd Skaftártunguafréttar

Aðalmenn:

Guðmundur Arnarsson, formaður

Sigfús Sigurjónsson

Páll S. Oddsteinsson

Varamenn:

Þórgunnur María Guðgeirsdóttir

Jóhannes Siggeirsson

Sigurður Árnason

Erindisbréf fjallskila

Fulltrúar á Landsţing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmaður:
Eva Björk Harðardóttir - oddviti

Varamaður:
Bjarki Guðnason - varaoddviti.

Hérađsnefnd

Aðalmenn
Eva Björk Harðardóttir - oddviti
Bjarki Guðnason- varaoddviti

Varamenn  
Katrín Gunnarsdóttir
Jón Hrafn Karlsson

Kjörstjórn

Aðalmenn
Sigurlaug Jónsdóttir formaður,
Sigurjóna Matthíasdóttir
Sólveig Pálsdóttir

Varamenn
Kjartan H. Kjartansson,
Kjartan Magnússon,
Páll Eggertsson.

Stjórn Kirkjubćjarstofu

Stjórn Kirkjubæjarstofu

Aðalmenn: 

  • Eva Björk Harðardóttir  formaður, 
  • Bjarki Guðnason
  • Rannveig E. Bjarnadóttir, 
  • Ingólfur Hartvigsson, 
  • Tómas Grétar Gunnarsson

Varamenn: 

  • Katrín Gunnarsdóttir
  • Jón Hrafn Karlsson
  • Sveinn H. Jensson, 
  • Jón Geir Ólafsson, 
  • Sæunn Stefánsdóttir

 

Stjórn Tungusels

Stjórn Tungusels

 

Aðalmenn:          Bjarki V. Guðnason - Skaftárhreppur, Lilja Guðgeirsdóttir - Skaftárhreppur, Sigurgeir Gíslason - Búnaðarfélag Skaftártunguhrepps, Hildigunnur Jóhannesdóttir - kvenfélag Skaftártunguhrepps, Harpa Ósk Jóhannesdóttir - Ungmennafélagið Skafti

Varamenn:          Þórgunnur María Guðgeirsdóttir og Kristbjörg Hilmarsdóttir